Inscription à :
Publier les commentaires (Atom)
KINACHOFANYWA NA RAIS NKURUNZIZA KWA SASA NDIO ULE MCHEZO WA NDANI?
Mkanganyiko umeendelea kushuhudiwa katika chama tawala nchini Burundi cha CNDD-FDD, chama ambacho hapo awali kilileta matumaini ya kuwau...
-
Hatimae wapigambizi nchini Indonesia wamefaulu kukipata kisanduku cha ndege ya Malesia AirAsia ilioanguka katika bahari ya Java Desemba ...
-
Watu wawili wanaodaiwa kuwa huenda walikuwa wamebeba mabomu wameuawa kwa kupigwa risasi, na polisi mmoja kujeruhiwa nje ya ukumbi ambao...
-
W achunguzi wa U moja wa Mataifa wanasema kuwa vyombo vya usalama nchini Burundi na wapiganaji wanaoshirikiana na Serikali wameendelea k...
-
Mjumbe maalum wa nchi ya Marekani katika ukanda wa maziwa makuu Russ Feingold anaelezea wasiwasi wake kufwatia kesi inayoendeshwa nchini ...
-
Watu zaidi ya 20 wamejeruhiwa wawili wakiwa katikahali mbaya wakiwa ndani ya ndege bada ya ndege hiyo kupata hitilafu ambapo ilikuwa ik...
-
Shirika la kimataifa linalo tetea haki za binadamu lenye makao yake makuu nchini Marekani la Human Right Watch limelituhumu jeshi la ja...
-
Kiongozi mmoja wa chama cha upinzani cha Uprona nchini Burundi ameponea chupuchupu katika shambulio la guruneti lililotokea katika us...
-
Serikali ya Marekani inaituhumu serikali ya Rwanda kuwakamata watu pasipo sababu na kuiomba serikali ya Kigali kuheshimu uhuru wa kujiele...
















Aucun commentaire:
Enregistrer un commentaire