![]() |
| Askari wa jeshi la Uganda katika kikosi cha Amisom |
Inscription à :
Publier les commentaires (Atom)
KINACHOFANYWA NA RAIS NKURUNZIZA KWA SASA NDIO ULE MCHEZO WA NDANI?
Mkanganyiko umeendelea kushuhudiwa katika chama tawala nchini Burundi cha CNDD-FDD, chama ambacho hapo awali kilileta matumaini ya kuwau...
-
Umoja wa Mataifa imeikosoa hatuwa ya serikali ya burundi ya kuendelea kumuweka korokoroni mkurugenzi wa kituo kimoja cha ra...
-
Rais Obama na Russ Feingold Serikali ya Washington inasisitiza msimamo wake wa kutaka kalenda ya jumla ya uchaguzi nchini Jamhuri ...
-
Mamlaka nchini Uturuki zimeendelea na operesheni ya kuwasaka na kuwakamata watuhumiwa wa jaribio la mapinduzi lililoshindikana, dhidi ya R...
-
Umoja wa Mataifa umesema umeguswa na unalaani mauaji ya raia wa kigeni nchini Afrika Kusini kutokana na mashambulizi yanayoendeshwa na ...
-
Hali ya afya ya mke wa kiongozi wa upinzani nchini burundi Agathon Rwasa yaelezwa kuimarika baada ya kushambuliwa hapo jana...
-
Baada ya majuma kadhaa ya tuhuma mbalimbali za rushwa na matumizi mabaya ya fedha, Serikali ya Kenya imetangaza mikakati mipya ya ubanaj...
-
Polisi nchini Rwanda imepokonya ardhi ya kituo cha utamaduni wa Ufaransa kilichofungwa tangu April 16 mwaka huu. Manispa ya jiji l...
-
Rais wa Marekani Barack Obama amepongeza jana hatuwa ya kuteuliwa kwa aliyekuwa naibu spika wa bunge Haidar al Abadin kuwa waziri mkuu ...
-
Mashirika sita ambayo yote yamesajiliwa ndani ya Jumuiya ya Afrika Mashariki na nchi wananchama, juma hili yamewasilisha hoja kwa spika ...
-
Askari polisi wawili wamejeruhiwa huku watu zaidi ya kumi wakitiwa mbaroni jijini Bujumbura hii leo Ijumaa wakati polisi ilipo...


Aucun commentaire:
Enregistrer un commentaire