Kiongozi wa majeshi ya Burundi FDN zamani jeneral Godefroid Niyombare ambaye kwa sasa alikuwa anahusika na maswala ya safari kwenye ikulu ya rais wa Burundi ameteuliwa kuwa balozi wa Burundi nchini Kenya kuchukuwa nafasi ya Ezechiel Nibigira ambaye amererejea nchini Burundi kuhudumu kwenye idara ya uchukuzi wa majini na bandari.
Inscription à :
Publier les commentaires (Atom)
KINACHOFANYWA NA RAIS NKURUNZIZA KWA SASA NDIO ULE MCHEZO WA NDANI?
Mkanganyiko umeendelea kushuhudiwa katika chama tawala nchini Burundi cha CNDD-FDD, chama ambacho hapo awali kilileta matumaini ya kuwau...
-
Umoja wa Mataifa imeikosoa hatuwa ya serikali ya burundi ya kuendelea kumuweka korokoroni mkurugenzi wa kituo kimoja cha ra...
-
Rais Obama na Russ Feingold Serikali ya Washington inasisitiza msimamo wake wa kutaka kalenda ya jumla ya uchaguzi nchini Jamhuri ...
-
Watu zaidi ya 20 wamejeruhiwa wawili wakiwa katikahali mbaya wakiwa ndani ya ndege bada ya ndege hiyo kupata hitilafu ambapo ilikuwa ik...
-
Polisi nchini Rwanda imepokonya ardhi ya kituo cha utamaduni wa Ufaransa kilichofungwa tangu April 16 mwaka huu. Manispa ya jiji l...
-
Rais wa Marekani Barack Obama amepongeza jana hatuwa ya kuteuliwa kwa aliyekuwa naibu spika wa bunge Haidar al Abadin kuwa waziri mkuu ...
-
Katibu mkuu wa Umoja wa Mataifa UN Ban Ki Moon anataraji kuzuru hivi karibuni katika nchi nne za ukanda wa Afrika Magharibi zilizo athir...
-
Hakimu mkuu wa jamhuri katika Mkoa wa Muyinga kaskazini mwa burundi metangaza kumtia nguvuni muandishi wa habari wa Rwanda kwa ...
-
Mahakama ya uhalifu ya kivita ya ICC inataraji kusikiliza leo Jumatatu kesi ya mauaji ya kivita inayo mkabili mbabe wa zamani wa kivita n...

Aucun commentaire:
Enregistrer un commentaire